Giới thiệu
Thông số kỹ thuật
| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LPV-150-24 |
| Series | LPV |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 151.20W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 6.3A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~305VAC 254~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +65℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 191*63*37.5mm |
| Trọng lượng | 0.74Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Một số thông số kỹ thuật của Model dòng LPV

Kích thước sản phẩm
Ứng dụng
- Thích hợp cho các thiết bị hoặc đồ dùng liên quan đến đèn LED (như thiết bị trang trí hoặc quảng cáo bằng đèn LED).
Chính sách ưu đãi
Thông tin liên hệ

Cam Kết Từ POTECH:
- Cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn miễn phí.
- Bảo hành chính hãng.
Liên hệ ngay với Công ty TNHH Công Nghệ Năng Lượng POTECH để được tư vấn và báo giá chi tiết!

Ứng dụng

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.