| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | RS-15-5 |
| Series | RS-15 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 15W |
| Điện áp đầu ra (V) | 5V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 3A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120 ~ 370VDC, 85 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 5.75 ~ 6.75V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 62.5*51*28mm |
| Trọng lượng | 0.13Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng | 0.95Kg |

Kích Thước Sản Phẩm

Chính Sách Ưu Đãi
Thông Tin Liên Hệ

Cam Kết Từ POTECH:
- Cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn miễn phí.
- Bảo hành chính hãng.
Liên hệ ngay với Công ty TNHH Công Nghệ Năng Lượng POTECH để được tư vấn và báo giá chi tiết!
Sản phẩm sẵn sàng đáp ứnMáy nâng hạ đèn cao 12m tải trọng 10kgg mọi nhu cầu của bạn, từ cá nhân đến dự án quy mô lớn.











Thông Tin Liên Hệ
