Giới thiệu
Nguồn Meanwell LRS-350-24 (350.4W 24V 14.6A) thuộc dòng LRS-350 là nguồn điện loại kín đầu ra đơn 350W với thiết kế dạng thấp 30mm. Sử dụng đầu vào 115VAC hoặc 230VAC (chọn bằng công tắc), toàn bộ dòng cung cấp đường điện áp đầu ra là 3,3V, 4,2V, 5V, 12V, 15V, 24V, 36V và 48V.
Ngoài hiệu suất cao lên đến 89%, với quạt tích hợp tuổi thọ cao LRS-350 có thể hoạt động ở nhiệt độ -25~ +70°C khi đầy tải. Cung cấp mức tiêu thụ điện không tải cực thấp (dưới 0,75W), cho phép hệ thống cuối dễ dàng đáp ứng nhu cầu năng lượng trên toàn thế giới. LRS-350 có đầy đủ các chức năng bảo vệ và khả năng chống rung 5G; tuân thủ các quy định an toàn quốc tế như IEC/UL 62368-1. Dòng LRS-350 đóng vai trò là giải pháp cung cấp điện có giá thành/hiệu suất cao cho nhiều ứng dụng công nghiệp khác nhau.
Thông số kỹ thuật
| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-350-24 |
| Series | LRS-350 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 350.40W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 14.6A |
| Điện áp đầu vào (V) | 90 ~ 132VAC / 180 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 21.6 ~ 28.8V |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 215*115*30mm |
| Trọng lượng | 0.76Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Kích thước sản phẩm

Chính Sách Ưu Đãi
Thông Tin Liên Hệ

Cam Kết Từ POTECH:
- Cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn miễn phí.
- Bảo hành chính hãng.
Liên hệ ngay với Công ty TNHH Công Nghệ Năng Lượng POTECH để được tư vấn và báo giá chi tiết!
Sản phẩm sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn, từ cá nhân đến dự án quy mô lớn.











Thông Tin Liên Hệ
