Giới thiệu
Nguồn Meanwell ELG-150-48A-3Y thuộc dòng ELG-150 là bộ điều khiển LED AC/DC 150W có chế độ kép điện áp không đổi và đầu ra dòng điện không đổi. ELG-150 hoạt động từ 100~305VAC và cung cấp các mẫu có điện áp định mức khác nhau trong khoảng từ 12V đến 54V. Nhờ hiệu suất cao lên đến 91%, với thiết kế không quạt, toàn bộ dòng sản phẩm có thể hoạt động ở nhiệt độ vỏ -40°C ~ +90°C trong điều kiện đối lưu không khí tự do.
Thông số kỹ thuật
| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | ELG-150-48A-3Y |
| Series | ELG |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 150.24W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 3.13A |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 43.2 ~ 52.8V |
| Dòng điện điều chỉnh | 1.565 ~ 3.13A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 219*63*35.5mm |
| Trọng lượng | 0.95Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Máy nâng hạ đèn cao 12m tải trọng 10kg

Kích thước sản phẩm

Ứng dụng
- Đèn LED chiếu sáng đường phố
- Đèn LED chiếu sáng kiến trúc
- Đèn pha LED
Chính sách ưu đãi

Thông tin liên hệ

Cam Kết Từ POTECH:
- Cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn và đóng gói pin theo yêu cầu.
- Bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật tận tình.
Liên hệ ngay với Công ty POTECH để được tư vấn và báo giá chi tiết! Sản phẩm sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn, từ cá nhân đến dự án quy mô lớn.

