Giới thiệu
Nguồn Meanwell EDR-120-24 (120W 24V 5A) thuộc dòng EDR-120 được thiết kế với vỏ kim loại giúp tăng khả năng tản điện của thiết bị. Với hiệu suất làm việc lên đến 88,5%, toàn bộ dòng sản phẩm có thể hoạt động ở nhiệt độ môi trường từ -20°C đến 60°C khi đối lưu không khí. Thiết bị được trang bị chế độ dòng điện không đổi để bảo vệ quá tải, phù hợp với nhiều ứng dụng cảm ứng hoặc điện dung khác nhau. Các chức năng bảo vệ hoàn chỉnh và các chứng chỉ liên quan cho thiết bị điều khiển công nghiệp (UL508, TUV EN62368-1, v.v.) khiến EDR-120 trở thành giải pháp cung cấp điện rất cạnh tranh cho các ứng dụng công nghiệp.
Thông số kỹ thuật
| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | EDR-120-24 |
| Series | EDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 28V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +60°C |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 40*125.2*113.5mm |
| Trọng lượng | 0.6Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Một số thông số kỹ thuật của Model dòng EDR

Kích thước sản phẩm

Ứng dụng
- Hệ thống điều khiển hộ gia đình.
- Tự động hóa cho các tòa nhà.
- Hệ thống điều khiển công nghiệp.
- Tự động hóa nhà máy.
- Thiết bị cơ điện.
Chính sách ưu đãi
Thông tin liên hệ

Cam Kết Từ POTECH:
- Cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn miễn phí.
- Bảo hành chính hãng.
Liên hệ ngay với Công ty TNHH Công Nghệ Năng Lượng POTECH để được tư vấn và báo giá chi tiết!
Sản phẩm sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn, từ cá nhân đến dự án quy mô lớn.


