Giới thiệu
HDR-15-24 là một trong những bộ nguồn DIN rail 15.2W siêu mỏng tiết kiệm, có thể lắp trên thanh ray TS-35/7.5 hoặc TS-35/15. Thân máy được thiết kế rộng 17,5mm (1SU), giúp tiết kiệm không gian bên trong tủ. Toàn bộ series này sử dụng đầu vào AC toàn dải từ 85VAC đến 264VAC (hoạt động ở mức 277VAC) và tuân thủ EN61000-3-2, tiêu chuẩn mà Liên minh Châu Âu quy định về dòng điện hài.
HDR-15-24 được thiết kế với vỏ nhựa có thể ngăn ngừa hiệu quả người dùng khỏi các mối nguy hiểm về điện. Với hiệu suất làm việc lên đến 87%, toàn bộ dòng sản phẩm có thể hoạt động ở nhiệt độ môi trường từ -30°C đến 70°C trong điều kiện đối lưu không khí. Các chức năng bảo vệ hoàn chỉnh và các chứng chỉ liên quan cho thiết bị tự động hóa gia đình và thiết bị điều khiển công nghiệp (IEC62368-1, UL508, UL62368-1, EN61558-2-16) khiến HDR-15 trở thành giải pháp cung cấp điện rất cạnh tranh cho các ứng dụng gia đình và công nghiệp.
Thông số kỹ thuật
| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | HDR-15-24 |
| Series | HDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 15.2W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0.63A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC (390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | 21.6 ~ 29V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 17.5*90*54.5mm |
| Trọng lượng | 78g |
| Bảo hành | 1 năm |
Một số thông số kỹ thuật của Model dòng HDR

Kích thước sản phẩm

Ứng dụng
- Hệ thống điều khiển hộ gia đình
- Tự động hóa cho tòa nhà
- Hệ thống điều khiển công nghiệp
- Thiết bị cơ điện tử
- Hệ thống điều khiển hộ gia đình
Chính sách ưu đãi
Thông tin liên hệ

Cam Kết Từ POTECH:
- Cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn miễn phí.
- Bảo hành chính hãng.
Liên hệ ngay với Công ty TNHH Công Nghệ Năng Lượng POTECH để được tư vấn và báo giá chi tiết!





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.