Giới thiệu
Thông số kỹ thuật
| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-600-48 |
| Series | LRS-600 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 600W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 12.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 90 ~ 132VAC / 180 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 45.6 ~ 52.8V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 225*124*41mm |
| Trọng lượng | 0.95Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Một số thông số kỹ thuật của Model dòng LPV

Kích thước sản phẩm

Ứng dụng
- Máy móc tự động hóa công nghiệp.
- Hệ thống điều khiển công nghiệp.
- Thiết bị cơ khí và điện.
- Thiết bị, dụng cụ hoặc máy móc điện tử.
Chính sách ưu đãi
Thông tin liên hệ

Cam Kết Từ POTECH:
- Cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn miễn phí.
- Bảo hành chính hãng.
Liên hệ ngay với Công ty TNHH Công Nghệ Năng Lượng POTECH để được tư vấn và báo giá chi tiết!



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.