Giới thiệu sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-100-24 |
| Series | LRS-100 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 108W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 4.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120 ~ 373VDC, 85 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 21.6 ~ 28.8V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 129*97*30mm |
| Trọng lượng | 0.34Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Một số thông số kỹ thuật của Model dòng LRS-100

Kích thước sản phẩm

Chính sách ưu đãi

Thông tin liên hệ

Cam Kết Từ Công Ty POTECH
- Cung cấp nguồn Meanwell chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn miễn phí và đóng gói theo yêu cầu của khách hàng
- Bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật tận tâm, tận tụy.
Liên hệ ngay với Công ty TNHH Công Nghệ Năng Lượng POTECH để được tư vấn cụ thể và báo giá chi tiết!
Sản phẩm sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn, từ cá nhân đến dự án quy mô lớn.

