| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | ELG-240-48A-3Y |
| Series | ELG |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 240W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 44.8 ~ 51.2V |
| Dòng điện điều chỉnh | 2.5 ~ 5A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 244*71*37.5mm |
| Trọng lượng | 1.22Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Kích thước sản phẩm

Ứng dụng
- Chiếu sáng LED ngoài trời: Đèn đường, đèn sân vườn, đèn pha, đạt chuẩn IP67 chống nước & bụi.
- Chiếu sáng công nghiệp & thương mại: Nhà xưởng, kho bãi, điều chỉnh độ sáng 0-10V, PWM.
- Biển hiệu & quảng cáo LED: Cấp nguồn ổn định cho bảng hiệu LED lớn.
- Hệ thống năng lượng & tự động hóa: Ứng dụng trong điện mặt trời, pin lưu trữ, thiết bị công nghiệp.
Chính sách ưu đãi
Thông tin liên hệ

Cam Kết Từ POTECH:
- Cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn và đóng gói pin theo yêu cầu.
- Bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật tận tình.
Liên hệ ngay với Công ty POTECH để được tư vấn và báo giá chi tiết! Sản phẩm sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn, từ cá nhân đến dự án quy mô lớn.

Thông tin liên hệ
