Giới thiệu
Nguồn Meanwell LPV-20-24 (20.16W 24V 0.84A) là bộ nguồn AC-DC có công suất 20.16W, điện áp đầu ra 24V DC và dòng điện 0.84A, phù hợp cho các ứng dụng công suất thấp như đèn LED, thiết bị điện tử và tự động hóa. Với dải điện áp đầu vào rộng 90~264V AC, sản phẩm hoạt động ổn định trong nhiều môi trường khác nhau. Được thiết kế theo tiêu chuẩn IP67, LPV-20-24 có khả năng chống nước, chống bụi, thích hợp cho cả môi trường trong nhà và ngoài trời. Ngoài ra, bộ nguồn còn được tích hợp các tính năng bảo vệ quá tải, quá áp và ngắn mạch, giúp đảm bảo an toàn và kéo dài tuổi thọ thiết bị.
Thông số kỹ thuật
| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LPV-20-24 |
| Series | LPV |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 20.16W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0.84A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 118*35*26mm |
| Trọng lượng | 0.22Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Một số thông số kỹ thuật của Model dòng LPV

Kích thước sản phẩm

Ứng dụng
- Hệ thống điều khiển hộ gia đình
- Tự động hóa cho tòa nhà
- Hệ thống điều khiển công nghiệp
- Thiết bị cơ điện tử
- Hệ thống điều khiển hộ gia đình
Chính sách ưu đãi

Thông tin liên hệ

| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LPV-20-24 |
| Series | LPV |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 20.16W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0.84A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 118*35*26mm |
| Trọng lượng | 0.22Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.