Giới thiệu
Nguồn Meanwell GST60A12-P1J (60W 12V 5A) là bộ chuyển đổi màu xanh lá cây 60W kiểu để bàn có độ tin cậy cao, đầu ra đơn. Sản phẩm này là bộ nguồn loại I (có FG), được trang bị đầu vào AC tiêu chuẩn IEC320-C14 và áp dụng dải điện áp đầu vào từ 90VAC đến 264VAC. Toàn bộ dòng sản phẩm cung cấp các mẫu khác nhau với điện áp đầu ra từ 5VDC đến 48VDC có thể đáp ứng nhu cầu của nhiều loại thiết bị điện tử tiêu dùng.
Với hiệu suất lên đến 92% và mức tiêu thụ điện không tải cực thấp dưới 0,075W, GST60A tuân thủ theo tiêu chuẩn USA EISA 2007/DoE, Canada NRCan, Úc và New Zealand MEPS, Hàn Quốc K-MEPS, EU ErP và Bộ quy tắc ứng xử (CoC) Phiên bản 5. Tính năng tối ưu cho phép bộ chuyển đổi tiết kiệm năng lượng khi ở chế độ vận hành hoặc chế độ chờ. Toàn bộ dòng sản phẩm sử dụng vỏ nhựa chống cháy 94V-0. GST60A được chứng nhận theo các quy định an toàn quốc tế.
Thông số kỹ thuật
| Đặc tính sản phẩm | Thuộc tính |
|---|
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | GST60A12-P1J |
| Series | GST60A |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 60W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 135 ~ 370VDC, 90 ~ 264VAC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 125*50*31.5mm |
| Trọng lượng | 0.305Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Một số thông số kỹ thuật của Model dòng GST60A

Kích thước sản phẩm

Ứng dụng
- Thiết bị điện tử tiêu dùng.
- Thiết bị viễn thông.
- Tiện ích văn phòng.
- Thiết bị công nghiệp.
Chính sách ưu đãi

Thông tin liên hệ

Cam Kết Từ POTECH:
- Cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng cao.
- Hỗ trợ tư vấn miễn phí.
- Bảo hành chính hãng.
Liên hệ ngay với Công ty TNHH Công Nghệ Năng Lượng POTECH để được tư vấn và báo giá chi tiết!
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.